Report ID: #DEFD92CB

inoreader.com

May HTTPS 13.1 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
ProbeValid · inoreader.com — Card ng ulat
ProbeValid · inoreader.com

Inoreader Trust Review – inoreader.com

inoreader.com is the site of Inoreader, a feed reader and content aggregation platform that helps users organize news, blogs, and other online sources in one place. With HTTPS on and a domain history going back to 2013, it looks like a stable, legitimate online tool.

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa inoreader.com ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa Unknown, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa inoreader.com ay nagtapos sa: OK.

Registration history

inoreader.com ay umiral nang halos 13.1 taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa inoreader.com ay pinoproseso sa servers na nasa Unknown.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng inoreader.com (edad 13.1 taon, SSL OK, registrar GoDaddy.com, LLC, bansa Unknown) ay karaniwang nasa "very_safe" category.

Verdict

Trust score: 100/100very_safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Technical na Impormasyon

IP Address
104.26.14.60
Lokasyon ng Server
Hindi Alam
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
WE1
Valid Hanggang
2026-07-10

Registrar

Registrar
GoDaddy.com, LLC
Nirehistro Noong
2013-03-28
Mag-eexpire
2027-03-28
Edad ng Domain
13.1 taon

Mga Plus

  • Rehistrado sa established registrar
  • Konsistenteng nameserver configuration
  • Accessible ang WHOIS data
  • Lumilitaw ang domain sa pampublikong CT logs

Mga Babala

  • Gumagamit ng generic shared hosting
  • Limitadong trust hints sa TXT records
  • Tumatanggap ng older cipher suites ang TLS configuration

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Mga Madalas Itanong

Anong mukhang risky tungkol sa inoreader.com?
Para sa inoreader.com, tinitingnan namin: edad 13.1 taon, SSL OK, registrar GoDaddy.com, LLC at hosting sa Unknown.
Gaano kadalas re-check ang inoreader.com?
Bilang default, ang report ay refreshed kada 30 araw, plus sa bawat manual re-check.
Sapat ba ang score para magdesisyon?
Ang mataas na score ay kinakailangan pero hindi sapat.
Anong ISP ang nagse-serve sa inoreader.com?
Ang kasalukuyang network announcement ay galing sa Unknown, na may IP na geo-located sa Unknown.
Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa inoreader.com?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (GoDaddy.com, LLC) o sa hosting ISP (Unknown).

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.